Zan TrảmĐang Cập Nhật

Zan Trảm

Tác giả: Đang Cập Nhật
14Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Zan Trảm

Trong thế giới này, ánh sáng đã bị bóng tối nuốt chửng, thế giới chìm trong sự kiểm soát của bóng tối. Truyện kể về hành trình của Zan và 12 đồng bọn trên đường tìm cách giải phóng ánh sáng muôn vàn khó khăn, đồng thời cũng qua cuộc phiêu lưu tìm hiểu về bí mật thân thế của mình.

Thưởng Thức Truyện Tranh Zan Trảm Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Zan Trảm (tên khác: ) của tác giả Đang Cập Nhật đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 14 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Adventure, Fantasy, Horror, Manhwa, Tragedy, Truyện Màu tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Zan Trảm trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương14 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Zan Trảm

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Adventure, Fantasy, Horror, Manhwa, Tragedy, Truyện Màu, Zan Trảm của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 14 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Zan Trảm được tác giả Đang Cập Nhật xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Zan Trảm Full 14 Chap - SachHoang.name.vn