Xếp Hạng Cấp Sss Được ChọnĐang Cập Nhật

Xếp Hạng Cấp Sss Được Chọn

Tác giả: Damengqi, G-Arts
35Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Xếp Hạng Cấp Sss Được Chọn

Vào ngày 31 tháng 10 năm 2024, Đại Thảm Họa đã xảy ra. Kể từ đó, thế giới đã biến thành địa ngục trần gian đầy rẫy những con quái vật gớm ghiếc. Những người duy nhất có khả năng chống trả là những Người Được Chọn, những người sở hữu sức mạnh siêu phàm.
K, một Người Được Chọn Cấp S, đã chiến đấu sinh tử với lũ quái vật như một chú chó được tổ chức thuê. Tuy nhiên, trong một trận chiến như vậy, anh đã mất mạng…
Nhưng khi K, người được cho là đã chết, tỉnh dậy, anh thấy mình trong hình hài một đứa trẻ. Hơn nữa, thời gian đã quay ngược về năm 2020! Bằng cách nào đó, anh đã được tái sinh 4 năm trước khi "Đại Thảm Họa" xảy ra!
Để ngăn chặn tai họa sắp xảy ra, K một lần nữa phải đối mặt với số phận của mình!

Thưởng Thức Truyện Tranh Xếp Hạng Cấp Sss Được Chọn Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Xếp Hạng Cấp Sss Được Chọn (tên khác: ) của tác giả Damengqi, G-Arts đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 35 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Action, Fantasy tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Xếp Hạng Cấp Sss Được Chọn trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương35 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Xếp Hạng Cấp Sss Được Chọn

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Action, Fantasy, Xếp Hạng Cấp Sss Được Chọn của tác giả Damengqi, G-Arts khẳng định sức hút lớn qua 35 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Xếp Hạng Cấp Sss Được Chọn được tác giả Damengqi, G-Arts xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Xếp Hạng Cấp Sss Được Chọn Full 35 Chap - SachHoang.name.vn