Tiểu Thiếu Gia Gia Tộc Tài PhiệtĐang Cập Nhật

Tiểu Thiếu Gia Gia Tộc Tài Phiệt

Tên khác: CẬU ÚT NHÀ TÀI PHIỆT; TIỂU THIẾU GIA NHÀ TÀI PHIỆT

Tác giả: Đang Cập Nhật
258Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Tiểu Thiếu Gia Gia Tộc Tài Phiệt

Đã chán với thể loại hầm ngục hệ thống?! Mời các bạn đón đọc một tác phẩm về đề tài drama danh gia vọng tộc đến từ Studio đã tạo nên Cuồng Ma Hồi Quy, Bạn Học Của Tôi Là Lính Đánh Thuê, Túy Kiếm Dạ Hành....!
Thứ tôi nhận được sau 13 năm cống hiến lại là sự phản bội! Sau 13 năm làm việc như nô lệ, Yoon Hyun Woo - trưởng phòng của tập đoàn Sun Yang, đã bị bỏ rơi. Khi tôi nghĩ rằng mọi thứ đã kết thúc, tôi lại tỉnh dậy trong thân xác cháu trai Chủ tịch Jin của Tập đoàn Sun Yang. Nhưng bố tôi có thể sẽ không được hưởng thừa kế. Liệu tôi có thể trở thành người chiến thắng cuối cùng trong vở kịch chính trị của gia đình tài phiệt hay không?! Công cuộc trả thù tập đoàn Sun Yang của Yoon Hyun Woo chính thức bắt đầu!

Thưởng Thức Truyện Tranh Tiểu Thiếu Gia Gia Tộc Tài Phiệt Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Tiểu Thiếu Gia Gia Tộc Tài Phiệt (tên khác: CẬU ÚT NHÀ TÀI PHIỆT; TIỂU THIẾU GIA NHÀ TÀI PHIỆT) của tác giả Đang Cập Nhật đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 258 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Action, Drama, Manhwa, Truyện Màu, Webtoon, Khác tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Tiểu Thiếu Gia Gia Tộc Tài Phiệt trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương258 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Tiểu Thiếu Gia Gia Tộc Tài Phiệt

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Action, Drama, Manhwa, Truyện Màu, Webtoon, Khác, Tiểu Thiếu Gia Gia Tộc Tài Phiệt của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 258 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Tiểu Thiếu Gia Gia Tộc Tài Phiệt được tác giả Đang Cập Nhật xây dựng cẩn trọng. Tên phụ CẬU ÚT NHÀ TÀI PHIỆT; TIỂU THIẾU GIA NHÀ TÀI PHIỆT hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Tiểu Thiếu Gia Gia Tộc Tài Phiệt Full 258 Chap - SachHoang.name.vn