Thiền Tâm Vấn ĐạoĐang Cập Nhật

Thiền Tâm Vấn Đạo

Tác giả: TruyenQQ
10Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Thiền Tâm Vấn Đạo

Vô Cương, hoàng tử nước Phi Ngư, không yêu giang sơn, chỉ thích Phật Pháp. Hạ Mặc, đạo sĩ hồ đồ, hàng yêu trừ ma, vì sinh kế và nuôi đồ đệ. Đời này ân oán dây dưa, lưới tình khó dứt. Nhân duyên kiếp trước, đại chiến ma tộc, số mạng khó đoán
Thiền Tâm Vấn Đạo là một trong những tác phẩm nổi bật thuộc nhóm thể loại Comedy, Drama, được chấp bút bởi TruyenQQ. Bộ truyện gây ấn tượng nhờ cách kể chuyện chặt chẽ, diễn biến hợp lý và dàn nhân vật được xây dựng có chiều sâu, tạo nên sức hút bền bỉ theo từng chương.
Kể từ khi ra mắt, Thiền Tâm Vấn Đạo đã ghi nhận hơn 169,799 lượt xem và trở thành lựa chọn quen thuộc của cộng đồng yêu thích thể loại này. Nội dung truyện hiện đã phát hành đến Chapter 64 (cập nhật ngày 16/01/2020), cho phép người đọc dễ dàng theo dõi toàn bộ tiến trình cốt truyện cũng như những dấu mốc quan trọng.
Không chỉ hấp dẫn ở cốt truyện, Thiền Tâm Vấn Đạo còn ghi điểm nhờ nhịp truyện cân bằng giữa cao trào và chiều sâu cảm xúc, mang lại trải nghiệm đọc liền mạch và dễ cuốn theo.
Theo dõi Thiền Tâm Vấn Đạo trên TruyenQQ để cập nhật chương mới nhanh chóng và không bỏ lỡ bất kỳ diễn biến hấp dẫn nào của bộ truyện.

Thưởng Thức Truyện Tranh Thiền Tâm Vấn Đạo Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Thiền Tâm Vấn Đạo (tên khác: ) của tác giả TruyenQQ đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 10 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Comedy, Drama, Fantasy, Manhua, Mystery, Shoujo, Supernatural tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Thiền Tâm Vấn Đạo trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương0 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Đang cập nhật danh sách chương...

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Thiền Tâm Vấn Đạo

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Comedy, Drama, Fantasy, Manhua, Mystery, Shoujo, Supernatural, Thiền Tâm Vấn Đạo của tác giả TruyenQQ khẳng định sức hút lớn qua 10 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Thiền Tâm Vấn Đạo được tác giả TruyenQQ xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Thiền Tâm Vấn Đạo Full 10 Chap - SachHoang.name.vn