Thiên Sứ Nhà BênĐang Cập Nhật

Thiên Sứ Nhà Bên

Tên khác: She is the Neighbor Angel I am Spoiled by Her (EN); Otonari no Tenshi-sama ni Itsu no Ma ni ka Dame Ningen ni Sareteita Ken

Tác giả: Saeki San
93Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Thiên Sứ Nhà Bên

Hàng xóm của Amane Fujimiya là một bé nữ sinh được mọi người gọi là thiên thần Mahiru Shiina.
"Em đến để trả lại thứ mà em đã mượn, và sẵn dọn dẹp phòng cho anh luôn rồi đấy. chúng dơ lắm"
"Không cần em phải lo"
Nhưng------------------------
hiện đây chỉ là bản one shot để giới thiệu LN thôi =]] chúc may mắn lần sau

Thưởng Thức Truyện Tranh Thiên Sứ Nhà Bên Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Thiên Sứ Nhà Bên (tên khác: She is the Neighbor Angel I am Spoiled by Her (EN); Otonari no Tenshi-sama ni Itsu no Ma ni ka Dame Ningen ni Sareteita Ken) của tác giả Saeki San đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 93 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Comedy, Romance, School Life, Slice of Life tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Thiên Sứ Nhà Bên trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương93 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Thiên Sứ Nhà Bên

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Comedy, Romance, School Life, Slice of Life, Thiên Sứ Nhà Bên của tác giả Saeki San khẳng định sức hút lớn qua 93 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Thiên Sứ Nhà Bên được tác giả Saeki San xây dựng cẩn trọng. Tên phụ She is the Neighbor Angel I am Spoiled by Her (EN); Otonari no Tenshi-sama ni Itsu no Ma ni ka Dame Ningen ni Sareteita Ken hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Thiên Sứ Nhà Bên Full 93 Chap - SachHoang.name.vn