Tần HiệpĐang Cập Nhật

Tần Hiệp

Tác giả: Phỉ Ngư Man
37Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Tần Hiệp

Mặc Tiểu Vũ- Đệ tử Mặc Môn bị niêm phong trong tượng đất nung nhà Tần cả ngàn năm, lúc tỉnh lại, cậu nhận ra mình đã ở thành phố Nghiệp Thành- thành phố có lịch sử lâu đời nay đã thay đổi thành một đô thị sôi động, cách thời đại của cậu những ngàn năm. Những tham vọng đã khiến nơi này phát triển nhanh chóng, nhưng đồng thời cũng tiềm ẩn nhiều tội phạm cực kỳ độc ác, Mặc Tiểu Vũ đã quyết định trở thành một anh hùng, diệt trừ mọi mầm mống tai họa....

Thưởng Thức Truyện Tranh Tần Hiệp Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Tần Hiệp (tên khác: ) của tác giả Phỉ Ngư Man đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 37 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Action, Adventure, Manhua, Truyện Màu, Xuyên Không tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Tần Hiệp trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương37 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Tần Hiệp

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Action, Adventure, Manhua, Truyện Màu, Xuyên Không, Tần Hiệp của tác giả Phỉ Ngư Man khẳng định sức hút lớn qua 37 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Tần Hiệp được tác giả Phỉ Ngư Man xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Tần Hiệp Full 37 Chap - SachHoang.name.vn