Ta Có Một Thân Kỹ Năng Bị ĐộngĐang Cập Nhật

Ta Có Một Thân Kỹ Năng Bị Động

Tên khác: Ta có một kỹ năng bị động.

Tác giả: Đang Cập Nhật
90Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Ta Có Một Thân Kỹ Năng Bị Động

Trên thế giới mạnh nhất kỹ năng, là cần chủ động thi triển kỹ năng sao?" "Bị động kỹ, là thuấn phát chủ động kỹ, là không người sẽ đi phòng bị sát chiêu, là người chết mới có thể biết được cuối cùng át chủ bài!"

Thưởng Thức Truyện Tranh Ta Có Một Thân Kỹ Năng Bị Động Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Ta Có Một Thân Kỹ Năng Bị Động (tên khác: Ta có một kỹ năng bị động.) của tác giả Đang Cập Nhật đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 90 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Fantasy, Manhua, Truyện Màu, Xuyên Không, Huyền Huyễn, Tu Tiên tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Ta Có Một Thân Kỹ Năng Bị Động trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương90 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Ta Có Một Thân Kỹ Năng Bị Động

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Fantasy, Manhua, Truyện Màu, Xuyên Không, Huyền Huyễn, Tu Tiên, Ta Có Một Thân Kỹ Năng Bị Động của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 90 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Ta Có Một Thân Kỹ Năng Bị Động được tác giả Đang Cập Nhật xây dựng cẩn trọng. Tên phụ Ta có một kỹ năng bị động. hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Ta Có Một Thân Kỹ Năng Bị Động Full 90 Chap - SachHoang.name.vn