Nũ Vương Sói Của TôiĐang Cập Nhật

Nũ Vương Sói Của Tôi

Tác giả: TruyenQQ
10Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Nũ Vương Sói Của Tôi

Hoàng tử Giang Ngọc bởi mất nước mà thành nô bộc chịu áp bức sỉ nhục, cuối cùng trở thành chiến lợi phẩm của nữ vương Loserin. Trong quá trình tiếp xúc, Giang Ngọc vô tình phát hiện ra bí mật của Loserin, mong muốn mượn sức mạnh của nàng để xây dựng lại đất nước. Để bảo vệ bí mật ấy, Loserin đã có một hiệp ước với hắn, nhưng dần dần, Giang Ngọc ngày càng quan tâm tới vị nữ vương này…
Nũ Vương Sói Của Tôi là một trong những tác phẩm nổi bật thuộc nhóm thể loại Comedy, Manhua, được chấp bút bởi TruyenQQ. Bộ truyện gây ấn tượng nhờ cách kể chuyện chặt chẽ, diễn biến hợp lý và dàn nhân vật được xây dựng có chiều sâu, tạo nên sức hút bền bỉ theo từng chương.
Kể từ khi ra mắt, Nũ Vương Sói Của Tôi đã ghi nhận hơn 22,032 lượt xem và trở thành lựa chọn quen thuộc của cộng đồng yêu thích thể loại này. Nội dung truyện hiện đã phát hành đến Chapter 2 (cập nhật ngày 04/01/2021), cho phép người đọc dễ dàng theo dõi toàn bộ tiến trình cốt truyện cũng như những dấu mốc quan trọng.
Không chỉ hấp dẫn ở cốt truyện, Nũ Vương Sói Của Tôi còn ghi điểm nhờ nhịp truyện cân bằng giữa cao trào và chiều sâu cảm xúc, mang lại trải nghiệm đọc liền mạch và dễ cuốn theo.
Theo dõi Nũ Vương Sói Của Tôi trên TruyenQQ để cập nhật chương mới nhanh chóng và không bỏ lỡ bất kỳ diễn biến hấp dẫn nào của bộ truyện.

Thưởng Thức Truyện Tranh Nũ Vương Sói Của Tôi Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Nũ Vương Sói Của Tôi (tên khác: ) của tác giả TruyenQQ đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 10 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Comedy, Manhua, Romance, Shoujo, Truyện Màu tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Nũ Vương Sói Của Tôi trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương0 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Đang cập nhật danh sách chương...

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Nũ Vương Sói Của Tôi

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Comedy, Manhua, Romance, Shoujo, Truyện Màu, Nũ Vương Sói Của Tôi của tác giả TruyenQQ khẳng định sức hút lớn qua 10 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Nũ Vương Sói Của Tôi được tác giả TruyenQQ xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Nũ Vương Sói Của Tôi Full 10 Chap - SachHoang.name.vn