Nữ Đế Học DốtĐang Cập Nhật

Nữ Đế Học Dốt

Tác giả: TruyenQQ
10Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Nữ Đế Học Dốt

Cuộc hành trình tập kích xuyên không của một nữ sinh học dốt khoa học tự nhiên hiện đại. Được đăng cơ và luôn có nhiều mỹ nam quyến rũ. Trẫm phải làm sao đây?
Nữ Đế Học Dốt là một trong những tác phẩm nổi bật thuộc nhóm thể loại Comedy, Drama, được chấp bút bởi TruyenQQ. Bộ truyện gây ấn tượng nhờ cách kể chuyện chặt chẽ, diễn biến hợp lý và dàn nhân vật được xây dựng có chiều sâu, tạo nên sức hút bền bỉ theo từng chương.
Kể từ khi ra mắt, Nữ Đế Học Dốt đã ghi nhận hơn 140,653 lượt xem và trở thành lựa chọn quen thuộc của cộng đồng yêu thích thể loại này. Nội dung truyện hiện đã phát hành đến Chapter 69 (cập nhật ngày 07/10/2020), cho phép người đọc dễ dàng theo dõi toàn bộ tiến trình cốt truyện cũng như những dấu mốc quan trọng.
Không chỉ hấp dẫn ở cốt truyện, Nữ Đế Học Dốt còn ghi điểm nhờ nhịp truyện cân bằng giữa cao trào và chiều sâu cảm xúc, mang lại trải nghiệm đọc liền mạch và dễ cuốn theo.
Theo dõi Nữ Đế Học Dốt trên TruyenQQ để cập nhật chương mới nhanh chóng và không bỏ lỡ bất kỳ diễn biến hấp dẫn nào của bộ truyện.

Thưởng Thức Truyện Tranh Nữ Đế Học Dốt Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Nữ Đế Học Dốt (tên khác: ) của tác giả TruyenQQ đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 10 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Comedy, Drama, Manhua, Romance, Shoujo tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Nữ Đế Học Dốt trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương0 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Đang cập nhật danh sách chương...

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Nữ Đế Học Dốt

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Comedy, Drama, Manhua, Romance, Shoujo, Nữ Đế Học Dốt của tác giả TruyenQQ khẳng định sức hút lớn qua 10 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Nữ Đế Học Dốt được tác giả TruyenQQ xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Nữ Đế Học Dốt Full 10 Chap - SachHoang.name.vn