Nguyệt KiếmĐang Cập Nhật

Nguyệt Kiếm

Tác giả: Han Song YiNoell
19Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Nguyệt Kiếm

Số phận tàn khốc được tô màu bởi ánh trăng ấm áp và trở thành tình yêu. Yuri, một cô gái năm trinh nữ đã ngừng lớn lên ở tuổi 12 sau cái chết của mẹ cô từ một vũ công thấp kém. Được gọi là công chúa, cô quyết tâm trở thành cô dâu thứ tư của Hắc Vương, người khét tiếng là chủ nhân và kẻ giết người của vùng tây bắc của Đế chế trong khi sống không thở được ở góc cung điện. Ông chào đón ba công chúa làm cô dâu, nhưng lần lượt chết, kết hôn với Vua Đen, có biệt danh là một hồn ma ăn thịt cô dâu. Đây có phải là cơ hội cho công chúa của Yuri hay một sự tuyệt vọng khác?

Thưởng Thức Truyện Tranh Nguyệt Kiếm Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Nguyệt Kiếm (tên khác: ) của tác giả Han Song YiNoell đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 19 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Fantasy, Historical, Romance tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Nguyệt Kiếm trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương19 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Nguyệt Kiếm

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Fantasy, Historical, Romance, Nguyệt Kiếm của tác giả Han Song YiNoell khẳng định sức hút lớn qua 19 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Nguyệt Kiếm được tác giả Han Song YiNoell xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Nguyệt Kiếm Full 19 Chap - SachHoang.name.vn