Lời Thề Như Sương TriềuĐang Cập Nhật

Lời Thề Như Sương Triều

Tác giả: Đang Cập Nhật
29Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Lời Thề Như Sương Triều

Mộ Nhiên đã sắp 30 đã nhận định chắc chắn rằng có lẽ cả đời này cô chỉ có một mình, thế là trong lúc sảng khoái cô đã mua lại một căn nhà hoàn toàn thuộc về riêng mình. Tuy nhiên, sau khi dọn vào ở, cô phát hiện ra mình đã không cẩn thận tiêu hết tiền vào việc sửa sang lại ngôi nhà. Đúng lúc Mộ Nhiên đang cảm thấy phiền não vì chuyện này thì cô được một người đồng nghiệp là Diệp Tâm kiến nghị là tìm một người thuê cùng, đồng thời tiến cử em trai mình là Hạ Thành. Chuyện này sao có thể được chứ? Nhưng đối diện với số dư của tài khoản ngân hàng… Mộ Nhiên vẫn nghiêm túc nghĩ về kiến nghị này – thử sống chung với một người lạ?
Anh nhà 22 tuổi cao 187 cm
Chị nhà 29 tuổi cao 168 cm

Thưởng Thức Truyện Tranh Lời Thề Như Sương Triều Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Lời Thề Như Sương Triều (tên khác: ) của tác giả Đang Cập Nhật đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 29 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Manhua, Ngôn Tình, Romance, Truyện Màu tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Lời Thề Như Sương Triều trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương29 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Lời Thề Như Sương Triều

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Manhua, Ngôn Tình, Romance, Truyện Màu, Lời Thề Như Sương Triều của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 29 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Lời Thề Như Sương Triều được tác giả Đang Cập Nhật xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Lời Thề Như Sương Triều Full 29 Chap - SachHoang.name.vn