Lam SíĐang Cập Nhật

Lam Sí

267Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Lam Sí

Bố đã từng nói: “Minh Lam thật còn sống cũng không đến 6 tuổi.” Câu nói của bố cho thấy cô bé đã chết từ trước 6 tuổi, còn về chết lúc nào, nguyên nhân ra sao…

Thưởng Thức Truyện Tranh Lam Sí Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Lam Sí (tên khác: ) của tác giả Từ LộMạn Hữu đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 267 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Manhua, Romance tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Lam Sí trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương267 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Lam Sí

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Manhua, Romance, Lam Sí của tác giả Từ LộMạn Hữu khẳng định sức hút lớn qua 267 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Lam Sí được tác giả Từ LộMạn Hữu xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Lam Sí Full 267 Chap - SachHoang.name.vn