Kanojo, HitomishirimaruĐang Cập Nhật

Kanojo, Hitomishirimaru

Tác giả: Miyajima Reiji
16Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Kanojo, Hitomishirimaru

Một spin off của Kanojo, Okarishimasu về hành trình trở thành bạn gái thuê của cô bé Sakurasawa Sumi-chan đáng yêu của chúng ta!

Thưởng Thức Truyện Tranh Kanojo, Hitomishirimaru Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Kanojo, Hitomishirimaru (tên khác: ) của tác giả Miyajima Reiji đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 16 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Comedy, Romance, Slice of Life tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Kanojo, Hitomishirimaru trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương16 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Kanojo, Hitomishirimaru

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Comedy, Romance, Slice of Life, Kanojo, Hitomishirimaru của tác giả Miyajima Reiji khẳng định sức hút lớn qua 16 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Kanojo, Hitomishirimaru được tác giả Miyajima Reiji xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Kanojo, Hitomishirimaru Full 16 Chap - SachHoang.name.vn