Joshiryoku Takamena Shishihara-KunĐang Cập Nhật

Joshiryoku Takamena Shishihara-Kun

Tác giả: Đang Cập Nhật
11Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Joshiryoku Takamena Shishihara-Kun

Shishihara là con trai nhưng lại rất dễ thương và nữ tính. Gần đây, trong thị trấn có tin đồn rằng cậu ấy thật ra chính là?

Thưởng Thức Truyện Tranh Joshiryoku Takamena Shishihara-Kun Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Joshiryoku Takamena Shishihara-Kun (tên khác: ) của tác giả Đang Cập Nhật đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 11 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Comedy, School Life, Slice of Life tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Joshiryoku Takamena Shishihara-Kun trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương11 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Joshiryoku Takamena Shishihara-Kun

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Comedy, School Life, Slice of Life, Joshiryoku Takamena Shishihara-Kun của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 11 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Joshiryoku Takamena Shishihara-Kun được tác giả Đang Cập Nhật xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Joshiryoku Takamena Shishihara-Kun Full 11 Chap - SachHoang.name.vn