Isekai CampingĐang Cập Nhật

Isekai Camping

Tác giả: Đang Cập Nhật
17Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Isekai Camping

Kang Hyun, một đầu bếp nổi tiếng bị mất vị giác, đi nghỉ dưỡng ở một vùng quê yên tĩnh để tránh ánh mắt của mọi người. Và anh phát hiện ra một lối đi đến thế giới khác tại nhà của ông nội ở vùng nông thôn, vì anh muốn tránh xa xã hội thị phi nên mới cố gắng tận hưởng cuộc sống cắm trại nhàn nhã ở thế giới này...Và những người từ thế giới khác tiếp tục thể hiện sự quan tâm đến Kang Hyun. Liệu Kang hyun có thể tìm được sự chữa lành thực sự cho tâm hồn của anh không?

Thưởng Thức Truyện Tranh Isekai Camping Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Isekai Camping (tên khác: ) của tác giả Đang Cập Nhật đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 17 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Fantasy, Manhwa, Truyện Màu tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Isekai Camping trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương17 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Isekai Camping

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Fantasy, Manhwa, Truyện Màu, Isekai Camping của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 17 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Isekai Camping được tác giả Đang Cập Nhật xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Isekai Camping Full 17 Chap - SachHoang.name.vn