Đêm Ảo Mộng Cực LạcĐang Cập Nhật

Đêm Ảo Mộng Cực Lạc

Tác giả: Tất Tử
40Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Đêm Ảo Mộng Cực Lạc

Do lên nhầm tàu điện ngầm, Thời Phỉ vô tình đến được một nơi trước đây cậu chưa từng biết tới, có tên là thành phố Cực Lạc. Sau khi suýt chút nữa bị lạc tại nơi này, Thời Phỉ đã lựa chọn tiếp nhận sự giúp đỡ của 1 thương nhân - Mặc Điên, chuẩn bị trốn khỏi Cực Lạc Thành, nhưng không ngờ rằng, vào 1 đêm trăng tròn, nơi đây đã biến thành địa ngục nhân gian vô cùng đáng sợ, Thời Phỉ phải chịu sự ràng buộc với 2 vị Thành chủ, với Cực Lạc Thành. Và bóng đêm bí ẩn sau lưng dần dần che phủ mặt nước..
Đêm Ảo Mộng Cực Lạc là một trong những tác phẩm nổi bật thuộc nhóm thể loại Romance, Shoujo, được chấp bút bởi Tất Tử. Bộ truyện gây ấn tượng nhờ cách kể chuyện chặt chẽ, diễn biến hợp lý và dàn nhân vật được xây dựng có chiều sâu, tạo nên sức hút bền bỉ theo từng chương.
Kể từ khi ra mắt, Đêm Ảo Mộng Cực Lạc đã ghi nhận hơn 173,192 lượt xem và trở thành lựa chọn quen thuộc của cộng đồng yêu thích thể loại này. Nội dung truyện hiện đã phát hành đến Chapter 30 (cập nhật ngày 05/09/2021), cho phép người đọc dễ dàng theo dõi toàn bộ tiến trình cốt truyện cũng như những dấu mốc quan trọng.
Không chỉ hấp dẫn ở cốt truyện, Đêm Ảo Mộng Cực Lạc còn ghi điểm nhờ nhịp truyện cân bằng giữa cao trào và chiều sâu cảm xúc, mang lại trải nghiệm đọc liền mạch và dễ cuốn theo.
Theo dõi Đêm Ảo Mộng Cực Lạc trên TruyenQQ để cập nhật chương mới nhanh chóng và không bỏ lỡ bất kỳ diễn biến hấp dẫn nào của bộ truyện.

Thưởng Thức Truyện Tranh Đêm Ảo Mộng Cực Lạc Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Đêm Ảo Mộng Cực Lạc (tên khác: ) của tác giả Tất Tử đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 40 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Đam Mỹ, Romance, Shoujo, Truyện Màu, Khác tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Đêm Ảo Mộng Cực Lạc trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương40 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Đêm Ảo Mộng Cực Lạc

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Đam Mỹ, Romance, Shoujo, Truyện Màu, Khác, Đêm Ảo Mộng Cực Lạc của tác giả Tất Tử khẳng định sức hút lớn qua 40 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Đêm Ảo Mộng Cực Lạc được tác giả Tất Tử xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Đêm Ảo Mộng Cực Lạc Full 40 Chap - SachHoang.name.vn