Cô Nàng Xấu XíĐang Cập Nhật

Cô Nàng Xấu Xí

Tác giả: Lee Sul Gi
10Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Cô Nàng Xấu Xí

Bạn đã bao giờ cảm thấy như thể bạn là một nhân vật chính của một câu chuyện hư cấu? Sau đó, cuộc sống của Ori có thể được gọi là một bộ phim tàn khốc: cái chết của cha mẹ cô, những người bảo vệ vô tâm, bắt nạt trong trường học, lo lắng xung quanh mọi người ... Nhưng thực tế,cô ấy là ... một "nhân vật" được xây dựng theo nghĩa chân thực nhất của từ này!Và tác giả, người quyết định tương lai của cô, đã viết một kết thúc bi thảm! Chỉ có điều,dù Ori không biết gì mà vẫn không tuân theo ý muốn của anh ta ...
Cô Nàng Xấu Xí là một trong những tác phẩm nổi bật thuộc nhóm thể loại Drama, Romance, được chấp bút bởi Lee Sul Gi. Bộ truyện gây ấn tượng nhờ cách kể chuyện chặt chẽ, diễn biến hợp lý và dàn nhân vật được xây dựng có chiều sâu, tạo nên sức hút bền bỉ theo từng chương.
Kể từ khi ra mắt, Cô Nàng Xấu Xí đã ghi nhận hơn 17,004 lượt xem và trở thành lựa chọn quen thuộc của cộng đồng yêu thích thể loại này. Nội dung truyện hiện đã phát hành đến Chapter 5 (cập nhật ngày 11/05/2019), cho phép người đọc dễ dàng theo dõi toàn bộ tiến trình cốt truyện cũng như những dấu mốc quan trọng.
Không chỉ hấp dẫn ở cốt truyện, Cô Nàng Xấu Xí còn ghi điểm nhờ nhịp truyện cân bằng giữa cao trào và chiều sâu cảm xúc, mang lại trải nghiệm đọc liền mạch và dễ cuốn theo.
Theo dõi Cô Nàng Xấu Xí trên TruyenQQ để cập nhật chương mới nhanh chóng và không bỏ lỡ bất kỳ diễn biến hấp dẫn nào của bộ truyện.

Thưởng Thức Truyện Tranh Cô Nàng Xấu Xí Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Cô Nàng Xấu Xí (tên khác: ) của tác giả Lee Sul Gi đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 10 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Drama, Romance, Shoujo tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Cô Nàng Xấu Xí trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương0 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Đang cập nhật danh sách chương...

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Cô Nàng Xấu Xí

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Drama, Romance, Shoujo, Cô Nàng Xấu Xí của tác giả Lee Sul Gi khẳng định sức hút lớn qua 10 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Cô Nàng Xấu Xí được tác giả Lee Sul Gi xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Cô Nàng Xấu Xí Full 10 Chap - SachHoang.name.vn