Cô Bạn Hoàng TửĐang Cập Nhật

Cô Bạn Hoàng Tử

Tên khác: A Prince of a Friend; Gakuen no Ouji-sama to Hagu suru Hanashi

Tác giả: Đang Cập Nhật
30Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Cô Bạn Hoàng Tử

Chuyện một cô bạn được mệnh danh là "hoàng tử" của trường dạy cho một cậu bạn cách để được lên đỉnh xã hội.Truyện được thực hiện bởi tuk, Nha và Híu.

Thưởng Thức Truyện Tranh Cô Bạn Hoàng Tử Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Cô Bạn Hoàng Tử (tên khác: A Prince of a Friend; Gakuen no Ouji-sama to Hagu suru Hanashi) của tác giả Đang Cập Nhật đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 30 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Comedy, Romance, School Life, Slice of Life tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Cô Bạn Hoàng Tử trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương30 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Cô Bạn Hoàng Tử

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Comedy, Romance, School Life, Slice of Life, Cô Bạn Hoàng Tử của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 30 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Cô Bạn Hoàng Tử được tác giả Đang Cập Nhật xây dựng cẩn trọng. Tên phụ A Prince of a Friend; Gakuen no Ouji-sama to Hagu suru Hanashi hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Cô Bạn Hoàng Tử Full 30 Chap - SachHoang.name.vn