Cặp Đôi Hướng NộiĐang Cập Nhật

Cặp Đôi Hướng Nội

Tác giả: Đang Cập Nhật
165Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Cặp Đôi Hướng Nội

MBTI!!!!! Những con người max hướng nội đã gặp nhau!
Câu chuyện tình yêu vượt qua trở ngại tâm lý cùng sự hiểu lầm của cặp đôi không thân thiết với tình huống dở khóc dở cười.
Một ngày nọ Yeo Ja Hyuk (nam, 17 tuổi, có N người bạn) – người nổi tiếng ở trường học đã bắt chuyện với Nam Ja Yoo (nữ, 17 tuổi, 0 người bạn) – người không có cảm giác tồn tại ở trường học.
Một Ja Yoo với thâm tâm muốn trở nên thân thiết với Ja Hyuk – người xích lại gần mình nhưng khuôn mặt lại không thể biểu hiện ra điều đó. Một khuôn mặt luôn gây ra hiểu lầm… Liệu rằng Ja Yoo và Ja Hyuk có thể vượt qua khó khăn này để thành công lại gần bên nhau hay không?

Thưởng Thức Truyện Tranh Cặp Đôi Hướng Nội Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Cặp Đôi Hướng Nội (tên khác: ) của tác giả Đang Cập Nhật đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 165 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Manhwa, Ngôn Tình, School Life, Truyện Màu tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Cặp Đôi Hướng Nội trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương165 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Cặp Đôi Hướng Nội

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Manhwa, Ngôn Tình, School Life, Truyện Màu, Cặp Đôi Hướng Nội của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 165 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Cặp Đôi Hướng Nội được tác giả Đang Cập Nhật xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Cặp Đôi Hướng Nội Full 165 Chap - SachHoang.name.vn