Battle BeastsĐang Cập Nhật

Battle Beasts

Tác giả: Đang Cập Nhật
11Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Battle Beasts

Chào mừng các bạn đến với thế giới của Battle Beasts - Mãnh Thú Chiến Đồ - một câu chuyện xoanh quanh bộ ba mãnh thú với sứ mệnh tìm kiếm những vũ khí kinh thế nhằm chấm dứt cuộc chiến bất tận đang dẫn cả chủng tộc đến bờ vực diệt vong. Mọi thứ trở nên phức tạp khi những vũ khí nói trên lại hiện hữu trên Trái Đất và dẫn đến một cuộc đụng độ khủng khiếp giữa các phe nhằm chiếm hữu những vật phẩm đầy quyền năng này.

Thưởng Thức Truyện Tranh Battle Beasts Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Battle Beasts (tên khác: ) của tác giả Đang Cập Nhật đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 11 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Action, Adventure, Comic, Martial Arts, Supernatural tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Battle Beasts trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương11 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Battle Beasts

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Action, Adventure, Comic, Martial Arts, Supernatural, Battle Beasts của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 11 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Battle Beasts được tác giả Đang Cập Nhật xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Battle Beasts Full 11 Chap - SachHoang.name.vn