Bạch Môn Ngũ GiápĐang Cập Nhật

Bạch Môn Ngũ Giáp

Tác giả: Đang Cập Nhật
148Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Bạch Môn Ngũ Giáp

Có 3 món bảo vật do phục hy sáng tạo ra từ thời tối cổ lưu truyền tới ngày nay, tương truyền ai có 3 món bảo vật này trong tay sẽ thực hiện được 1 điều ước.
Bạch môn giáo phái là nhóm người được cử nhiệm vụ ra sức bảo vệ 3 món bảo vật này.

Thưởng Thức Truyện Tranh Bạch Môn Ngũ Giáp Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Bạch Môn Ngũ Giáp (tên khác: ) của tác giả Đang Cập Nhật đã có mặt trên SachHoang.name.vn với 148 chap đầy đủ. Thuộc chuỗi thể loại Action, Horror, Manhua tinh tế, bộ truyện mang lại sự lôi cuốn đặc biệt qua từng khung hình.

Đón đọc ngay Bạch Môn Ngũ Giáp trọn bộ với chất lượng ảnh căng nét tại SachHoang.name.vn!

Danh Sách Chương148 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Bạch Môn Ngũ Giáp

Trong các tác phẩm thuộc thể loại Action, Horror, Manhua, Bạch Môn Ngũ Giáp của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 148 chap phát hành.

1. Mỹ Thuật & Kịch Bản

Bạch Môn Ngũ Giáp được tác giả Đang Cập Nhật xây dựng cẩn trọng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết cuốn hút sẽ dần hé mở.

2. Đọc Truyện Tại SachHoang.name.vn

Load mượt, giao diện dịu mắt và hình ảnh sắc nét chuẩn chất lượng cao!

Đọc Truyện Tranh Bạch Môn Ngũ Giáp Full 148 Chap - SachHoang.name.vn